![](https://scitechno.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/350954433_201495482360046_8216453452976174760_n-edited.jpg)
มูลนิธิเงินทุนงานแสดงการพิมพ์แห่งประเทศไทย ได้จัดพิธีมอบทุนสนับสนุนการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 ให้แก่นางสาวนรีรัตน์ นนท์ศรี นักศึกษาหลักสูตรเทคโนโลยีอุตสาหกรรม วิชาเอกเทคโนโลยีบรรจุภัณฑ์และการจัดการผลิตภัณฑ์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช และจัดกิจกรรมบรรยายพิเศษและเสวนาวิชาการเรื่อง “ความต้องการหลักสูตรการเรียนการสอนด้านการพิมพ์ในยุค Industrial 5.0” เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 1 มิถุนายน 2566 เวลา 12.00 น. – 16.30 น. ณ ห้องประชุม R401 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
![](https://scitechno.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/350529367_207122412160265_2725625152670878343_n-2-1024x768.jpg)
![](https://scitechno.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/350971600_1201966563801902_6770018295377453169_n-1024x768.jpg)